കാഞ്ഞിരപ്പള്ളിയിൽ ചക്ക പറിക്കുന്നതിനിടെ വൈദ്യുതാഘാതമേറ്റ് യുവാവ് മരിച്ചു, ഒപ്പമുണ്ടായിരുന്ന പിതാവ് പരിക്കേറ്റു ആശുപത്രിയിൽ

 

കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി : പനച്ചേപ്പള്ളി പൈനുംമൂട്ടിൽ ഡൊമിനിക് ( നൈനാച്ചൻ) ന്റെ മകൻ ജിക്കു ഡൊമിനിക് (25 ) വൈദ്യുതാഘാതമേറ്റ് മരണമടഞ്ഞു. ഇന്ന് രാവിലെ പതിനൊന്നരയോടെ വീടിനടുത്തുള്ള പുരയിടത്തിൽ ചക്ക പറിക്കുന്നതിനായി പിതാവിനൊപ്പം പോയപ്പോഴാണ് അപകടത്തിൽ പെട്ടത്. റബ്ബർ മരത്തിൽ ഇരുമ്പു ഏണി വച്ച് കയറി അടുത്തുള്ള പ്ലാവിലെ ചക്കയിടുവാൻ ശ്രമിച്ചപ്പോൾ, ഏണി മരത്തിൽ നിന്നും തെന്നിപ്പോയി അടുത്തുകൂടി പോയിരുന്ന 11 കെ വി വൈദ്യൂതി കമ്പിയിൽ മുട്ടുകയും , ജിക്കുവിനും പിതാവിനും വൈദ്യുതാഘാതൽക്കുകയുമായിരുന്നു. ഗുരുതരമായി പരുക്കേറ്റ ജിക്കുവിനെ ഉടൻതന്നെ അടുത്തുള്ള ആശുപത്രിയിൽ എത്തിച്ചെങ്കിലും ജീവൻ രക്ഷിക്കുവായില്ല. ജിക്കു ഇൻഡ് ബാങ്കിലെ ജീവനക്കാരനാണ്. പിതാവ് നൈനാച്ചൻ പരുക്കേറ്റു ആശുപത്രിയിൽ കഴിയുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *