മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ക്വാ​റ​ന്‍റൈ​നി​ൽ

മ​​​ക​​​ൾ​​​ക്ക് കോ​​​വി​​​ഡ് പോ​​​സി​​​റ്റീ​​​വാ​​​യ​​​തി​​​നെത്തുട​​​ർ​​​ന്ന് മു​​​ഖ്യ​​​മ​​​ന്ത്രി പി​​​ണ​​​റാ​​​യി വി​​​ജ​​​യ​​​ൻ വീ​​​ട്ടി​​​ൽ ക്വാ​​​റ​​​ന്‍റൈ​​​നി​​​ൽ. തെ​​​ര​​​ഞ്ഞെ​​​ടു​​​പ്പി​​​നു​​​ശേ​​​ഷം മി​​​ക്ക സ്ഥാ​​​നാ​​​ർ​​​ഥി​​​ക​​​ളും മ​​​ണ്ഡ​​​ല​​​ത്തി​​​ലും പാ​​​ർ​​​ട്ടി പ്ര​​​വ​​​ർ​​​ത്ത​​​ക​​​ർ​​​ക്കി​​​ട​​​യി​​​ലും സ​​​ജീ​​​വ​​​മാ​​​യി​​​രു​​​ന്നു​​​വെ​​​ങ്കി​​​ലും മു​​​ഖ്യ​​​മ​​​ന്ത്രി വീ​​​ട്ടി​​​ൽ​​ത്ത​​​​​ന്നെ ക​​​ഴി​​​യു​​​ക​​​യാ​​​യി​​​രു​​​ന്നു. ഔ​​​ദ്യോ​​​ഗി​​​കകാ​​​ര്യ​​​ങ്ങ​​​ൾ ഓ​​​ൺ​​​ലൈ​​​നാ​​​യും ഫോ​​​ണി​​​ലൂ​​​ടെ​​​യും നിർവഹിക്കുന്നു. പാ​​​ർ​​​ട്ടി​​​ക്കാ​​​ര്യ​​​ങ്ങ​​​ൾ ഫോ​​​ണി​​​ലൂ​​​ടെയാണു ചർച്ച ചെയ്യുന്നത്.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Translate »
error: Content is protected !!