ബ​​സേ​​ലി​​യ​​സിലെ വെ​​ർ​​ച്വ​​ൽ ക​​ലോ​​ത്സ​​വം വൈ​​റ​​ലാ​​യി

കോ​​ട്ട​​യം: കോ​​വി​​ഡ് കാ​​ല​​ത്ത് ക​​ലോ​​ത്സ​​വം ഓ​​ണ്‍​ലൈ​​നാ​​ക്കി ബ​​സേ​​ലി​​യസ് കോ​​ള​​ജ്.യൂ​​ണി​​വേ​​ഴ്സി​​റ്റി ക​​ലോ​​ത്സ​​വ​​ത്തി​​ന്‍റെ സ്ഥി​​രം​വേ​​ദി​​യാ​​യി​​രു​​ന്ന ബ​​സേ​​ലി​​യസ് കോ​​ള​​ജി​​ലെ ഓ​​ഡി​​റ്റോ​​റി​​യ​​വും ക്ലാ​​സ് റൂ​​മു​​ക​​ളി​​ലും ഇ​​പ്പോ​​ൾ ഓ​​ണ്‍​ലൈ​​ൻ ക​​ലോ​​ത്സ​​വ​​ത്തി​​ന്‍റെ പ്ലാറ്റ്ഫോ​​മു​​ക​​ളാ​​ണ്.

ലോ​​ക്ഡൗ​​ണ്‍ നി​​യ​​ന്ത്ര​​ണ​​ങ്ങ​​ൾ നി​​ല​​നി​​ൽ​​ക്കു​​ന്ന​​തി​​നാ​​ൽ ഇ​​ത്ത​​വ​​ണ ഇ​​നി ക​​ലോ​​ത്സ​​വ​​ങ്ങ​​ളും കാ​​യി​​ക​​മേ​​ള​​ക​​ളും ഒ​​ന്നു​മി​​ല്ല. ഇ​​തു കു​​ട്ടി​​ക​​ളി​​ൽ വ​​ലി​​യ മാ​​ന​​സി​​ക ബു​​ദ്ധി​​മു​​ട്ടാ​​ണ് സൃ​​ഷ്ടി​​ച്ചി​​രി​​ക്കു​​ന്ന​​ത്. ഇ​​ത് ഒ​​രു പ​​രി​​ധി​​വ​​രെ പ​​രി​​ഹ​​രി​​ക്കു​​ക എ​​ന്ന ല​​ക്ഷ്യ​​ത്തോ​​ടെ​​യാ​​ണ് ഓ​​ണ്‍​ലൈ​​ൻ ക​​ലോ​​ത്സ​​വം സം​​ഘ​​ടി​​പ്പി​​ച്ച​​ത്.

സം​​ഗീ​​തം, നൃ​​ത്തം, ചി​​ത്ര​​ര​​ച​​ന, അ​​ഭി​​ന​​യ​​ക​​ല, സാ​​ഹി​​ത്യം എ​​ന്നീ വി​​ഭാ​​ഗ​​ങ്ങ​​ളി​​ലാ​​യി 53 ഇ​​ന​​ങ്ങ​​ളി​​ലാ​​ണു മ​​ത്സ​​രം. യൂ​​ണി​​വേ​​ഴ്സി​​റ്റി ക​​ലോ​​ത്സ​​വ​​ത്തി​​ന്‍റെ അ​​തേ​മാ​​തൃ​​ക​​യി​​ലാ​​ണു മ​​ത്സ​​ര​​വും മ​​ത്സ​​ര ഇ​​ന​​ങ്ങ​​ളും. 11 ഇ​​ന​​ങ്ങ​​ളി​​ൽ സം​​ഗീ​​ത മ​​ത്സ​​ര​​വും ഒ​​ന്പ​​ത് ഇ​​ന​​ങ്ങ​​ളി​​ൽ നൃ​​ത്ത​മ​​ത്സ​​ര​​വു​​മു​​ണ്ട്. എ​​ട്ടി​​ന​​ങ്ങ​​ളി​​ൽ സാ​​ഹി​​ത്യ​​മ​​ത്സ​​രം അ​​ര​​ങ്ങേ​​റു​​ന്പോ​​ൾ ആ​​റി​​ന​​ങ്ങ​​ളി​​ൽ ചി​​ത്ര​​ക​​ല​​യും മൂ​​ന്നി​​ന​​ങ്ങ​​ളി​​ൽ രം​​ഗ​​ക​​ല മ​​ത്സ​​ര​​ങ്ങ​​ളു​​മു​​ണ്ടാ​​കും. വി​​ദ്യാ​​ർ​​ഥി​​ക​​ൾ വീ​​ട്ടി​​ലും ക്ലാ​​സ് റൂ​​മു​​ക​​ളി​​ലും ഇ​​രു​​ന്നാ​​ണ് ഓ​​ണ്‍​ലൈ​​ൻ പ്ലാറ്റ് ഫോ​​മി​​ൽ മ​​ത്സ​​ര​​ത്തി​​നെ​​ത്തു​​ന്ന​​ത്.

മ​ത്സ​ര​ങ്ങ​ൾ ഓ​ണ്‍​ലൈ​നി​ൽ വീ​ക്ഷി​ച്ച് വി​ധി​ക​ർ​ത്താ​ക്ക​ൾ വി​ല​യി​രു​ത്തും. തു​ട​ർ​ന്നു ഫ​ല​പ്ര​ഖ്യാ​പ​ന​വും ന​ട​ത്തും. ആ​ദ്യ​മാ​യി​ട്ടാ​ണ് ഒ​രു ക​ലാ​ല​യം വെ​ർ​ച്വ​ൽ രീ​തി​യി​ൽ ക​ലോ​ത്സ​വം സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഇ​തി​നോ​ട​കം ക​ലോ​ത്സ​വം സോ​ഷ്യ​ൽ മീ​ഡി​യ​യി​ൽ വൈ​റ​ലാ​യി.പൂ​ർ​വ​വി​ദ്യാ​ർ​ഥി എ​സ്. ഹ​രീ​ഷ് ഓ​ണ്‍​ലൈ​ൻ ക​ലോ​ത്സ​വം ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ചെ​യ്തു. നാ​ളെ സ​മാ​പി​ക്കും

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Translate »
error: Content is protected !!