സെക്രട്ടേറിയറ്റിന്‍റെ വാതിൽ തുറക്കാൻ ഇനി ഐഡി കാർഡ് വേണം

തി​​​രി​​​ച്ച​​​റി​​​യ​​​ൽ കാ​​​ർ​​​ഡ് കാ​​​ണി​​​ച്ചാ​​​ൽ മാ​​​ത്രം തു​​​റ​​​ക്കു​​​ന്ന വാ​​​തി​​​ലു​​​ക​​​ൾ സം​​​സ്ഥാ​​​ന സെ​​​ക്ര​​​ട്ടേ​​​റി​​​യ​​​റ്റി​​​ലെ എ​​​ല്ലാ​​​യി​​​ട​​​ത്തും ഘ​​​ടി​​​പ്പി​​​ക്കു​​​ന്നു. ജീ​​​വ​​​ന​​​ക്കാ​​​ർ​​​ക്കും സ​​​ന്ദ​​​ർ​​​ശ​​​ക​​​ർ​​​ക്കും ഭ​​​ര​​​ണ​​​ സി​​​രാ​​​കേ​​​ന്ദ്ര​​​മാ​​​യ സെ​​​ക്ര​​​ട്ടേ​​​റി​​​യ​​​റ്റി​​​ലേ​​​ക്കു ക​​​യ​​​റാ​​​നും ഇ​​​റ​​​ങ്ങാ​​​നും ഇ​​​ത്ത​​​രം കാ​​​ർ​​​ഡ് വേ​​​ണ്ടി വ​​​രും.

സെ​​​ക്ര​​​ട്ടേ​​​റി​​​യ​​​റ്റി​​​ൽ എ​​​ത്തി ഹാ​​​ജ​​​ർ രേ​​​ഖ​​​പ്പെ​​​ടു​​​ത്തി​​​യ ശേ​​​ഷം ക​​​റ​​​ങ്ങി​​​ന​​​ട​​​ക്കു​​​ന്ന ജീ​​​വ​​​ന​​​ക്കാ​​​രെ പി​​​ടി​​​കൂ​​​ടു​​​ന്ന​​​തി​​​നാ​​​ണു ന​​​ട​​​പ​​​ടി​​​യെ​​​ന്നാ​​​ണു വി​​​ശ​​​ദീ​​​ക​​​ര​​​ണം. ജീ​​​വ​​​ന​​​ക്കാ​​​രും സ​​​ന്ദ​​​ർ​​​ശ​​​ക​​​രും സെ​​​ക്ര​​​ട്ടേ​​​റി​​​യ​​​റ്റി​​​ലേ​​​ക്കും പു​​​റ​​​ത്തേ​​​ക്കും പോ​​​കു​​​ന്ന​​​തു നി​​​യ​​​ന്ത്രി​​​ക്കു​​​ന്ന​​​തി​​​നു​​​ള്ള സം​​​വി​​​ധാ​​​നം 1.95 കോ​​​ടി രൂ​​​പ ചെ​​​ല​​​വി​​​ൽ സ്ഥാ​​​പി​​​ക്കാ​​​ൻ കെ​​​ൽ​​​ട്രോ​​​ണി​​​നെ ചു​​​മ​​​ത​​​ല​​​പ്പെ​​​ടു​​​ത്തി. സെ​​​ക്ര​​​ട്ടേ​​​റി​​​യ​​​റ്റി​​​ന്‍റെ പ്ര​​​ധാ​​​ന കെ​​​ട്ടി​​​ട​​​ങ്ങ​​​ളി​​​ലും അ​​​ന​​​ക്സു​​​ക​​​ളി​​​ലും ബൂം ​​​ബാ​​​രി​​​യ​​​ർ ഗേ​​​റ്റു​​​ക​​​ളും സ്ഥാ​​​പി​​​ക്കും

കൊ​​​ച്ചി മെ​​​ട്രോ മാ​​​തൃ​​​ക​​​യി​​​ലാ​​​ണു സം​​​വി​​​ധാ​​​നം. ഇ​​​തി​​​നാ​​​യി കൊ​​​ച്ചി മെ​​​ട്രോ​​​യു​​​ടെ സാ​​​ങ്കേ​​​തി​​​ക സ​​​ഹാ​​​യ​​​വു​​​മു​​​ണ്ടാ​​​കും. ജീ​​​വ​​​ന​​​ക്കാ​​​രു​​​ടെ അ​​​റ്റ​​​ൻ​​​ഡ​​​ൻ​​​സ് സം​​​വി​​​ധാ​​​നം വ​​​ഴി ശ​​​ന്പ​​​ളം കൈ​​​കാ​​​ര്യം ചെ​​​യ്യു​​​ന്ന സ്പാ​​​ർ​​​ക്ക് സോ​​​ഫ്റ്റ്‌​​​വേ​​​റു​​​മാ​​​യി ബ​​​ന്ധി​​​പ്പി​​​ക്കും. നി​​​ശ്ചി​​​ത സ​​​മ​​​യം ജോ​​​ലി ചെ​​​യ്തി​​​ല്ലെ​​​ങ്കി​​​ൽ അ​​​തു രേ​​​ഖ​​​പ്പെ​​​ടു​​​ത്തും.​​​ശ​​​ന്പ​​​ളം ന​​​ഷ്ട​​​പ്പെ​​​ടാ​​​തി​​​രി​​​ക്കാ​​​ൻ ദി​​​വ​​​സം ഏ​​​ഴു​​​മ​​​ണി​​​ക്കൂ​​​ർ ജോ​​​ലി ചെ​​​യ്യ​​​ണം.

പ​​​ഞ്ച് ചെ​​​യ്ത​​ശേ​​​ഷം മു​​​ങ്ങു​​​ന്ന ജീ​​​വ​​​ന​​​ക്കാ​​​ർ വൈ​​​കു​​​ന്നേ​​​രം വീ​​​ണ്ടും പ​​​ഞ്ച് ചെ​​​യ്താ​​​ലും പി​​​ടിവീ​​​ഴും. സെ​​​ക്ര​​​ട്ടേ​​​റി​​​യ​​​റ്റി​​​ൽ എ​​​ത്തു​​​ന്ന സ​​​ന്ദ​​​ർ​​​ശ​​​ക​​​ർ​​​ക്കു തി​​​രി​​​ച്ച​​​റി​​​യ​​​ൽ കാ​​​ർ​​​ഡി​​​ന്‍റെ അ​​​ടി​​​സ്ഥാ​​​ന​​​ത്തി​​​ൽ ക്യു​​​ആ​​​ർ കോ​​​ഡ് ഉ​​​ള്ള പാ​​​സ് ആ​​​ണു ന​​​ൽ​​​കു​​​ക. ഇ​​​വ​​​ർ ഏ​​​തൊ​​​ക്കെ ഓ​​​ഫീസു​​​ക​​​ളി​​​ലേ​​​ക്കു പോ​​​കു​​​ന്നു​​​വെ​​​ന്ന് ഇ​​​തു​​​വ​​​ഴി നി​​​രീ​​​ക്ഷി​​​ക്കാ​​​നാ​​​കും.

കെ​​​ൽ​​​ട്രോ​​​ണ്‍ ആ​​​ണ് ഈ ​​​സം​​​വി​​​ധാ​​​ന​​​ത്തി​​​ന്‍റെ രൂ​​​പ​​​രേ​​​ഖ ത​​​യാ​​​റാ​​​ക്കി​​​യ​​​ത്. സെ​​​ക്ര​​​ട്ടേ​​​റി​​​യ​​​റ്റ് മു​​​ഖ്യമ​​​ന്ദി​​​ര​​​ത്തി​​​ന്‍റെ നാ​​​ലു ക​​​വാ​​​ട​​​ങ്ങ​​​ളി​​​ലും ര​​​ണ്ട് അ​​​ന​​​ക്സു​​​ക​​​ളി​​​ലെ ഓ​​​രോ ഗേ​​​റ്റി​​​ലു​​​മാ​​​ണ് ബൂം ​​​ബാ​​​രി​​​യ​​​ർ ഗേ​​​റ്റു​​​ക​​​ൾ സ്ഥാ​​​പി​​​ക്കു​​​ന്ന​​​ത്. ഇ​​​തു സ്ഥാ​​​പി​​​ക്കു​​​ന്ന​​​തി​​​നു​​​ള്ള പ​​​ണം അ​​​നു​​​വ​​​ദി​​​ച്ചു പൊ​​​തു​​​ഭ​​​ര​​​ണവ​​​കു​​​പ്പ് ഉ​​​ത്ത​​​ര​​​വാ​​​യി.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Translate »
error: Content is protected !!