പൂഞ്ഞാർ സെന്റ് അന്റണീസ് ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂളിന് എംഎൽഎ എക്സല്ലെൻസി അവാര്‍ഡ്

പൂഞ്ഞാർ നിയോജകമണ്ഡലത്തിലെ പിസി ജോർജ് എംഎൽഎ എക്സല്ലെൻസി അവാർഡിന്റെ ഭാഗമായി ഏറ്റവും മികച്ച ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂളിനുള്ള പ്രത്യേക പുരസ്കാരത്തിന് അർഹരായ പൂഞ്ഞാർ സെന്റ് അന്റണീസ് ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂളിന് പി സി ജോർജ്ജ് MLA സ്കൂളിൽ നേരിട്ടെത്തി പുരസ്‌കാരം കൈമാറിയപ്പോൾ… CMI കോട്ടയം സെന്റ് ജോസഫ് പ്രൊവിൻസിന്റെ കോർപ്പറേറ്റ് മാനേജർ റെവ. ഫാ. ജോസുകുട്ടി ഐക്കരപ്പറമ്പിൽ CMI, സ്കൂൾ മാനേജർ ഫാ. ജെയിംസ് നീണ്ടുശ്ശേരി CMI, സ്കൂൾ പ്രിൻസിപ്പൽ . ബെന്നി തോമസ്, ഹെഡ്മാസ്റ്റർ ടോം കെ. എ, പി റ്റി എ പ്രസിഡന്റ്‌ എം സി വർക്കി മുതിരേന്തിക്കൽ, PTA വൈസ് പ്രസിഡന്റ്‌ സെബാസ്റ്റ്യൻ കുറ്റിയാനി, അധ്യാപകരായ ബൈജു ജേക്കബ്, സിസ്റ്റർ മെർലിൻ, നിഷ മാനുവൽ, സ്റ്റാഫ് സെക്രട്ടറി ജോബിൻ കുരുവിള, ജിൻസ് തോമസ്, സിജു ഫിലിപ്പ് എന്നിവർ സമീപം.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Translate »
error: Content is protected !!